Địa ᵭiểm du lịch: Đà Lạt bật cụm ĐÈN XANH ĐÈN ĐỎ ĐẦU TIÊN – vẫn kẹt xe và người dân còn lúng túng| Lạ Đà Lạt – Ladalat
Chúc bạn có nҺững pҺút giây tҺư giãn và vui vẻ kҺi xem video của mình
——————-/————————-
Kếƭ nối ∨ới #Lạ
Facebook cά nhȃn:
IG:
▶ Fanpage:
——————-/————————-
#lạđàlạt #ladalat #đàlạt #dalat
Ɩạ đà lạt,la đà lạt,Lạ đà lạt,cuộc sống đà lạt,la ⅾa lat,Cuộc sống đà lạt,tình hình cuộc sống,du lịch đà lạt,cuoc song ⅾa lat,tinh hinh cuoc song ⅾa lat,đà lạt city,villa đà lạt,dalat city,đà lạt ngὰy nay,đường pҺố đà lạt,cảnh đẹp đà lạt,Ṡăn mây đà lạt,mây lang thang đà lạt,ᵭi đà lạt,sᾰn mây đà lạt,ngon Ɩạ đà lạt,du lịch,ga đà lạt,đèn xanh đèn đỏ,lỡ yêu đà lạt,đèn giao thông ở đà lạt
Cảm ơn những bạn đᾶ xem bài Đà Lạt bật cụm ĐÈN XANH ĐÈN ĐỎ ĐẦU TIÊN – vẫn kẹt xe và người dân còn lúng túng| Lạ Đà Lạt – Ladalat. Gia Đình Đậu Đũa Һy vọng bạn đᾶ tìm ᵭược thông ƭin du lịch ∨ề Đà Lạt mà bạn đang cần.
Xem ƭhêm: https://www.dalatvn.com/du-lich
7x rất yêu Đà Lạt nhưng thời gian đã làm trôi mất nét đặc trưng ngày xưa trong khi đúng là phải giữ gìn nó, thật buồn…
Mình nghĩ đl ngày trước tới jo.cũng k cô đèn xanh đèn đỏ.jo bat ngờ.phải giữ lại vùng đất cao nguyên mới hay chứ.
Đà lạt rồi sẽ ko còn tp ko máy quạt,phá nát rừng thì nóng lên ai thèm tới đà lạt với ko khí nóng ? ???
Ở mỗi điểm công an đứng bày cho người dân tách luồng ra. Đằng này thả thí, làn thẳng xanh thì chắn hết ở trên. Vừa hết xanh qua cam đã dừng gấp. Như trên cung trăng. Rõ chán.
Đây vẫn chưa phải là chính thức hoạt động, mà chỉ là một thời gian ngắn cho dân chúng tập quen thuộc với đèn xanh, đèn đỏ. Chính thức "hoạt động" sẽ là ngày 30/11 khi người dân chinh thức "được" giấy phạt vượt đèn đỏ. Bà mẹ nó! Vậy là tui sẽ không có cơ hội để lại "danh tiếng" đời đời cho con cháu, là kẻ đầu tiên bị phạt vượt đèn đỏ – ở tất cả ngã tư, ngã năm – trên Đà Lạt! Chỉ cần bỏ ra vài triệu tiền phạt(để bồi dưỡng cho các chiến sĩ CSGT), mà tiền của thì vốn mau chóng qua, chứ "danh phận" thì bền vững (cho đến khi kẻ chiến thắng mới viết lại lịch sử).
😂🤣😁
Mình rất ngạc nhiên, tại sao mùa này mà ở Đà lạt xe đông đúc đến như vậy ? Không kém gì các Thành phố lớn.
Lủ điên rảnh háng thì đi ngủ đi chứ ăn ròi phá hại hoài dân chịu sao thấu mấy chục năm không có đèn thì dân đà lạt vẩn bình thường.Đây là nét đẹp của đà lạt 63 tỉnh thành tỉnh nào củng đèn xanh đỏ gióng nhau thì có gì hay ho ,cũng bò vàng rình đèn phạt dân thì còn đâu nét đẹp còn sót lại duy nhất còn lại ở vn.Thật ra chúng mày khát tiền nên bày trò kiếm ăn thôi
K biết thằng chỏ đẻ nào bày ra đèn xanh đèn đỏ đà lạt mà lắp vào thì đúng là thảm họa, sắp tới sẽ có 1 đống tại nạn bởi những thằng ngu dốt
Nhìn vui ghê !!! TP nơi mình sống đầy đèn giao thông , giờ thấy người ĐL tham gia với đèn giao thật sự tiếc cho thành phố 3 – 0 thật sự rất rất tiếc.luôn 🌲
❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Khách du lịch đến với Đà Lạt vì cái nét thơ mộng của thành phố, cái nhiệt độ mát mẻ quanh năm, cái thân thiện của người dân nơi đây. Biết là khi mà gắn đèn tin hiệu giao thông thì mục đích là giảm kẹt xe ở những khu vực giao thông phức tạp, tuy nhiên thì vì điều này đã làm mất đi 1 Đà Lạt không đèn giao thông đã in sâu trong tiềm thức của du khách khi nghĩ đến nơi đây. Mình chỉ ước là Đà Lạt có thể khôi phục lại 1 đặc điểm khi xưa của phố núi đó là rừng trong phố mặc dù điều đó là cực kỳ khó đó là hãy trồng những hàng thông dọc vỉa hè trên các con đường. Cảm ơn Văn Ý đã quay những clip giúp cho mình và nhiều người được xem những gì vê cuộc sống của thành phố và người dân nơi đây. Chúc em nhiều sức khỏe và ra nhiều clip có ý nghĩa để cho những du khách thêm yêu mến thành phố này.
Wow tuyệt vời quá luôn Lạ Đà Lạt ơi. Chỗ em ở Phú Quốc trước kia đèn xanh đèn đỏ quá nhở. Bây giờ người ta cũng làm to ra rồi … 😆
Người nào thiết kế đặt đèn giao thông ở ngay 4 cái ngã 3 thật đáng khâm phục
Mong có típ video đi đường dạo quanh đà lạt có đèn xanh đỏ như vậy
Đà Lạt từ đây sẽ không còn cái biệt danh là thành phố không đèn xanh đèn đỏ nữa! Đà Lạt mất đi một cái không rồi! Hehe! Bạn quay cảnh rất đẹp luôn đó!
Mới thì bỡ ngỡ vậy mà rồi từ từ sẽ quen thôi. Ở đâu chẳng vậy.
Vàng xanh đỏ tím đam mê
Bình yên vẫn một lối về đợi nhau..!❤
ĐGAT.
Hihi buổi tối vui vẻ ấm áp yêu thương nhé em Văn Ý 😍🤝
lên đà lạt quên mời a ly cafe
Cảm ơn bạn thật nhiều vì những video thiệt ý nghĩa nhen, mình không nhận ra Đà Lạt luôn rồi bay ạ 🙂
Đúng là hậu quả của việc lâu giờ không có đèn đỏ…dân đà Lạt ta không biết đi sao
nhảm nhí ghê. đà lạt đèn xanh đèn đỏ nhìn vô duyên thật.
Hàng của tàu chắc phải nhờ tàu qua dạy cách sử dụng quá ??
E ơi cònn kẹt dài tới lễ hội chắc kẹt khủng nnưa
Không đèn thì không tai nạn
Gắn đèn vào thì sẽ có tai nạn gia tăng?
Mất hết Đà lạt rồi
Cái gì cũng vậy mà…vạn sự khởi đầu nan…từ từ sẽ quen thôi mà…
Hi Lạ Đalat rồi dân Đalat sẽ quen được thôi lúc đầu thì lọng cọng rồi Nhưng ngặt một nỗi là đường ở Đalat có quá nhiều con dốc thì mỗi khi dừng xe rồi khởi động lại sẽ rất mệt Giai đoạn đầu sẽ có nhiều chuyện cười ra nước mắt Thôi rồi sẽ quen thôi ❌🌲👍❤️
Cứ coi video của Lạ Đà Lạt là lại muốn lên đó chơi, nhưng thôi hẹn lại Đà Lạt ngày hết dịch nhé <3
A đi quay hay hôm qua vậy , mà chiều nay và chiều qua e đi mà ko thấy a ta
Number 1
Số 1